



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA**

BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz



TANGAZO
USAMBAZAJI WA KADI ZA LESENI

Ofisi ya Msajili wa Baraza la Wataalam wa Maabara inawataarifu Wataalam wa Maabara kuwa, kutakuwa na zoezi la ugawaji kadi za leseni kwa Wataalam wote waliohuisha usajili wao wa mwaka 2024/2025 na hawajapata kadi zao. Zoezi litafanyika kwenye kongamano la kitaalama litakalofanyika Mkoa wa Dododma, Ukumbi wa Jakaya Kikwete kuanzia tarehe 1 hadi 4 October, 2024,

Kwa Wataalam ambao hawatoweza kufika kwenye Kongamano hilo, kadi zao zitakabidhiwa kwa Wasimamizi wa huduma za Maabara ngazi ya Mikoa.

Ili kuepusha kadi kupelekwa Mkoa tofauti na Mtaalam alipo kwa sasa, Mtaalam anatakiwa kubadilisha anwani yake kwenye mfumo wa HPRS. Hatua zifuatazo zitatumika kubadilisha anwani ya Mtaalam katika akaunti yake

- Ingia kwenye mfumo wa HPRS (hprs.mho.go.tz)
- Bonyeza sehemu ya "Personal information"
- Ingia sehemu ya "Address"
- Bofya kitufe chekundu cha kufuta anwani iliyopo, kisha jaza anwani mpya
- Mwisho bonyeza "save" na anwani yako itabadilika

Mwisho wa kubadilisha anwani ni tarehe 27/9/2024 siku ya ijumaa saa tisa na nusu alasiri

Imetolewa na ofisi ya Msajili
Baraza la Wataalam wa Maabara.

